JustMakeWeb.com รับทำเว็บไซต์ รับทำเว็บโรงแรม รับทำเว็บขายของ รับทำเว็บบริษัท เว็บสำเร็จรูป รับทำเว็บร้านค้า ออกแบบเว็บไซต์ ใช้งานได้ง่าย รองรับ SEO โปรโมท GOOGLE ให้ติดอันดับได้อย่างรวดเร็ว , ลงโฆษณาฟรี VPS ราคาถูก
รับทำเว็บไซต์
0
สินค้าราคารวมภาษี
สถิติเว็บไซต์
เปิดเว็บเมื่อ : 2016-06-21
จำนวนสมาชิก : 28 คน
ปรับปรุงเมื่อ : 2020-04-05
จำนวนครั้งที่ชม : 570,410 ครั้ง
Online : 19 คน
จำนวนสินค้า : 1,437 รายการ

สินค้าราคารวมภาษี / CORNING(3M) LAN & DATA CENTER / FIBER OPTIC SPLICE

ค้นหา :
1 มีทั้งหมด 17 รายการ
3M(TM) CORNING Fiber Optic Splice Closure 2178-S 0
รหัสสินค้า : 80611486608
3M(TM) CORNING Fiber Splice Organizer Tray 2527-48-SF 0
รหัสสินค้า : 80611325871
3M(TM) CORNING Fiber Splice Organizer Tray 2523-48-SF 0
รหัสสินค้า : 80611316516
3M(TM) CORNING Fiber Splice Organizer Tray 2527 0
รหัสสินค้า : 80611175581
CCH Pigtailed Splice Cassette, 12 fiber, ST Compatible Connector 0
CCH Pigtailed Splice Cassette, 12 fiber, ST Compatible Connector
62.5 µm multimode (OM1), Single fiber splicing
รหัสสินค้า : CCH-CS12-5T-P00KE
Splice Closure Fiber (SCF), preloaded, 36 single-fiber splice capacity 0
Splice Closure Fiber (SCF), preloaded, 36 single-fiber splice capacity
4-in diameter, 18-in dome length, with splice trays
รหัสสินค้า : SCF-4C18-01-36
Splice Closure Fiber (SCF) Tray, 24 heat-shrink single-fiber splices 0
รหัสสินค้า : SCF-ST-112
Heat-Shrink Mass Splice Protectors, 6- or 12-fiber ribbon,  0
รหัสสินค้า : 2806031-012
12 Fiber, 6 SC Duplex MM/OM3 pigtailed CCH Splice Module  0
12 Fiber, 6 SC Duplex MM/OM3 pigtailed CCH Splice Module
(heat-shrink protection), ceramic sleeve
รหัสสินค้า : CCH-CS12-E7-P00TE
3M(TM) Corning Fusion Splice Insert 2-pack 0
รหัสสินค้า : 80610859250
Splice Closure Fiber (SCF), preloaded, 36 single-fiber splice capacity 0
Splice Closure Fiber (SCF), preloaded, 36 single-fiber splice capacity
4-in diameter, 18-in dome length, with splice trays
รหัสสินค้า : SCF-4C18-01-36
Splice Tray, mass fusion splices or heat-shrink fusion splices, 11.7x3.9x0.4 in 0
Splice Tray, mass fusion splices or heat-shrink fusion splices, 11.7x3.9x0.4 in
6 mass fusion splices or 12 heat-shrink fusion splices
รหัสสินค้า : M67-076
Heat-Shrink Fusion Splice Protectors, Single Fiber, 40mm L, 50 Pc 0
รหัสสินค้า : 2806032-01
Wall-Mountable Splice Housings (WSH) 0
Wall-Mountable Splice Housings (WSH)
for up to (16) 0.2-in (Type 2S, 2R or 2A) splice trays
รหัสสินค้า : WSH-16SPT
3M(TM) Corning Small Fiber Splice Organizer Tray 2522 0
รหัสสินค้า : 80610859904

1 มีทั้งหมด 17 รายการ