JustMakeWeb.com รับทำเว็บไซต์ รับทำเว็บโรงแรม รับทำเว็บขายของ รับทำเว็บบริษัท เว็บสำเร็จรูป รับทำเว็บร้านค้า ออกแบบเว็บไซต์ ใช้งานได้ง่าย รองรับ SEO โปรโมท GOOGLE ให้ติดอันดับได้อย่างรวดเร็ว , ลงโฆษณาฟรี VPS ราคาถูก
รับทำเว็บไซต์
0
สินค้าราคารวมภาษี
สถิติเว็บไซต์
เปิดเว็บเมื่อ : 2016-06-21
จำนวนสมาชิก : 28 คน
ปรับปรุงเมื่อ : 2020-04-05
จำนวนครั้งที่ชม : 570,451 ครั้ง
Online : 28 คน
จำนวนสินค้า : 1,437 รายการ

สินค้าราคารวมภาษี / FIBER/COPPER TOOLS & TEST & CLEANER

ค้นหา :
1 2 > หน้าสุดท้าย มีทั้งหมด 36 รายการ
เครื่องทดสอบสัญญานโทรศัพท์ Pantong 0

รหัสสินค้า : 600721A
ราคา ฿2,359.35 THB
จำนวน
Wire Tracker China-made 0
Wire Tracker China-made
Multi-purpose communication network wire tracker (เหลือเพียง 1 ชุด)
รหัสสินค้า : 4061510
ราคา ฿963.00THB
จำนวน
Jonard JIC-375 Three Hole Fiber Optic Stripper With TPR Handle, 6" Length 0
Jonard JIC-375 Three Hole Fiber Optic Stripper With TPR Handle, 6" Length
ส่งสินค้าได้ภายใน 14 วัน
รหัสสินค้า : JIC-375
ราคา ฿1,070.00THB
จำนวน
Jonard TK-350 Fiber Kit With Kevlar Cutter 0
Jonard TK-350 Fiber Kit With Kevlar Cutter
ส่งสินค้าได้ภายใน 14 วัน
รหัสสินค้า : TK-350
ราคา ฿2,060.00THB
จำนวน
Jonard JIC-186 Kevlar Ergonomic Fiber Optic Cutter, 6" Length 0
Jonard JIC-186 Kevlar Ergonomic Fiber Optic Cutter, 6" Length
ส่งสินค้าได้ภายใน 14 วัน
รหัสสินค้า : JIC-186
ราคา ฿665.00THB
จำนวน
Jonard Tools TK-325 Fiber Optic Kevlar Cutter And Pouch Kit 0
Jonard Tools TK-325 Fiber Optic Kevlar Cutter And Pouch Kit
ส่งสินค้าได้ภายใน 14 วัน
รหัสสินค้า : TK-325
ราคา ฿863.00THB
จำนวน
Jonard CST-1900 Round Cable Stripper For Fast And Precise Jacket Removal 0
Jonard CST-1900 Round Cable Stripper For Fast And Precise Jacket Removal
3/16" To 1-1/8" Diameter (ส่งสินค้าได้ภายใน 14 วัน)
รหัสสินค้า : CST-1900
ราคา ฿1,865.00THB
จำนวน
Jonard FOD-2000 Fiber Optic Drop Cable Slitter for 0.250" Flat Cable 0
Jonard FOD-2000 Fiber Optic Drop Cable Slitter for 0.250" Flat Cable
ส่งสินค้าได้ภายใน 14 วัน
รหัสสินค้า : FOD-2000
ราคา ฿1,860.00THB
จำนวน
Jonard Tools EPD-91461, Manual Punchdown Tool with 2 Steel Blades 66  0
Jonard Tools EPD-91461, Manual Punchdown Tool with 2 Steel Blades 66
and 110 for Punchdown Blocks (ส่งสินค้าได้ภายใน 14 วัน)
รหัสสินค้า : EPD-91461
ราคา ฿1,712.00THB
จำนวน
Jonard Tools BTR-6 Fiber Optic Buffer Tube Ringer (Up to 6 mm) 0
Jonard Tools BTR-6 Fiber Optic Buffer Tube Ringer (Up to 6 mm)
ส่งสินค้าได้ภายใน 14 วัน
รหัสสินค้า : BTR-6
ราคา ฿1,125.00THB
จำนวน
Jonard Tools VFL-150 Visual Fault Locator with Included FC to LC Adapter 0
Jonard Tools VFL-150 Visual Fault Locator with Included FC to LC Adapter
ส่งสินค้าได้ภายใน 14 วัน
รหัสสินค้า : VFL-150
ราคา ฿5,285.00THB
จำนวน
Jonard Tools TETP-900 Multi-Function Cable Tester Toner and Probe Kit 0
Jonard Tools TETP-900 Multi-Function Cable Tester Toner and Probe Kit
ส่งสินค้าได้ภายใน 14 วัน
รหัสสินค้า : TETP-900
ราคา ฿4,700.00THB
จำนวน
Jonard Tools FIM-400 Fiber Optic Inspection Microscope 400x  0
Jonard Tools FIM-400 Fiber Optic Inspection Microscope 400x
with FC/SC/ST and LC Adapters (ส่งสินค้าได้ภายใน 14 วัน)
รหัสสินค้า : FIM-400
ราคา ฿7,200.00THB
จำนวน
Jonard JIC-125 Fiber Optic Stripper with Yellow Plastic Dipped Handle, 5-3/16" Length 0
Jonard JIC-125 Fiber Optic Stripper with Yellow Plastic Dipped Handle, 5-3/16" Length
ส่งสินค้าได้ภายใน 14 วัน
รหัสสินค้า : JIC-125
ราคา ฿1,400.00THB
จำนวน
Jonard Tools FS-616 Fiber Scribe 0
Jonard Tools FS-616 Fiber Scribe
ส่งสินค้าได้ภายใน 14 วัน
รหัสสินค้า : FS-616
ราคา ฿1,725.00THB
จำนวน
Jonard JIC-175 Ergonomic Fiber Optic Stripper with TPR Handle, 6" Length 0
Jonard JIC-175 Ergonomic Fiber Optic Stripper with TPR Handle, 6" Length
ส่งสินค้าได้ภายใน 14 วัน
รหัสสินค้า : JIC-175
ราคา ฿1,420.00THB
จำนวน
Fluke Networks MMC-50-SCLC Multimode Launch/Tail Cable 0
Fluke Networks MMC-50-SCLC Multimode Launch/Tail Cable
for Testing 50 µm LC Connections (ส่งสินค้าได้ภายใน 14 วัน)
รหัสสินค้า : MMC-50-SCLC
ราคา ฿14,500.00THB
จำนวน
Fluke Networks MMC-62-SCST Multimode Launch/Tail Cable 0
Fluke Networks MMC-62-SCST Multimode Launch/Tail Cable
for Testing 62.5 µm ST Connections (ส่งสินค้าได้ภายใน 14 วัน)
รหัสสินค้า : MMC-62-SCST
ราคา ฿14,500.00THB
จำนวน
Fluke Networks SMC-9-SCSC Multimode Launch/Tail Cable 0
Fluke Networks SMC-9-SCSC Multimode Launch/Tail Cable
for Testing 9 µm SC Connections and SmartLoop (ส่งสินค้าได้ภายใน 14 วัน)
รหัสสินค้า : SMC-9-SCSC
ราคา ฿14,750.00THB
จำนวน
KIMTECH กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก  กล่อง 280 ชิ้น 0
KIMTECH กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก กล่อง 280 ชิ้น
กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก Kimtech Kimwipes กล่อง 280 ชิ้น สำหรับงานติดตั้งไฟเบอร์ออฟติก งานสไปสายไฟเบอร์ออฟติก ใช้ร่วมกับแอลกอฮอล์ (สินค้าพร้อมส่ง)
รหัสสินค้า : 36000-34155
ราคา ฿150.00THB
จำนวน
​MDF กระปุกใส่แอลกอฮอล์ ขนาด 210 ML 0
​MDF กระปุกใส่แอลกอฮอล์ ขนาด 210 ML
กระปุกใส่แอลกอฮอร์ ขนาด 210 ML สำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก วัสดุทำมาจาก พลาสติก มีความเหนียว หัวกดแบบปั้ม (สินค้าพร้อมส่ง)
รหัสสินค้า : ALCOHOL210
ราคา ฿55.00THB
จำนวน
MDF แอลกอฮอล์เช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก บริสุธิ์ 96% แกลอน 1 ลิตร 0
MDF แอลกอฮอล์เช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก บริสุธิ์ 96% แกลอน 1 ลิตร
แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 96% เอทิล แอลกอฮอล์ (Ethyl Alcohol) สูตรทางเคมี C2H6O, C2H5OH สำหรับเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก ขนาดบรรจุแกลอน 1 ลิตร คำเตือน !! เป็นสารเคมีติดไฟได้ ควรเก็บอย่างระวัง (สินค้าพร้อมส่ง)
รหัสสินค้า : ALCOHOL-96
ราคา ฿270.00THB
จำนวน
MDF SC CLEANER PEN 2.5mm (SC/FC/ST) 0
MDF SC CLEANER PEN 2.5mm (SC/FC/ST)
สต็อค 50 อัน
รหัสสินค้า : SC-CLEANER
ราคา ฿500.00THB
จำนวน
MDF Smart Cleaner LC/MU 1.25mm (Over 800 Cleaner) 0
รหัสสินค้า : LC-CLEANER
ราคา ฿535.00THB
จำนวน
MDF เทปทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก Fiber Connector Cleaner 0
รหัสสินค้า : CLEANERTAPE
ราคา ฿900.00THB
จำนวน
Fluke Networks QuickClean-2.5-1P, Fiber Optic Cleaner for 2.5 mm Fiber 0
Fluke Networks QuickClean-2.5-1P, Fiber Optic Cleaner for 2.5 mm Fiber
SC, ST, Fc, E2000, Single ส่งสินค้าได้ภายใน 14 วัน
รหัสสินค้า : QuickClean-2.5-1P
ราคา ฿3,600.00THB
จำนวน
Fluke Networks 10061810 D914S Impact Punch Down Tool  0
Fluke Networks 10061810 D914S Impact Punch Down Tool
with EverSharp 66/110 Cut Blade (ส่งสินค้าได้ภายใน 14 วัน)
รหัสสินค้า : 10061810
ราคา ฿3,380.00THB
จำนวน
Fluke Networks 26000900 Pro3000 Tone Generator and Probe Kit 0
Fluke Networks 26000900 Pro3000 Tone Generator and Probe Kit
ส่งสินค้าได้ภายใน 14 วัน
รหัสสินค้า : 26000900
ราคา ฿4,775.00THB
จำนวน
Klein Tools VDV501-825 Cable Tester Remotes Test Continuity 0
Klein Tools VDV501-825 Cable Tester Remotes Test Continuity
Connectivity, Traces Cable, VDV Scout Pro 2 LT (ส่งสินค้าได้ภายใน 14 วัน)
รหัสสินค้า : VDV501-825
ราคา ฿7,845.00THB
จำนวน
Compact Ratcheting Crimper, Modular Crimper Cutter Stripper 0
Compact Ratcheting Crimper, Modular Crimper Cutter Stripper
for RJ45, CAT5e, CAT6, CAT6A Klein Tools (ส่งสินค้าได้ภายใน 14 วัน)
รหัสสินค้า : VDV226-107
ราคา ฿1,675.00THB
จำนวน

1 2 > หน้าสุดท้าย มีทั้งหมด 36 รายการ